Showing all 10 results

-60%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn 27.07 2pn view nội khu

Giá gốc là: 2,350,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-53%
Giá gốc là: 1,800,000 ₫.Giá hiện tại là: 850,000 ₫.
-57%

Studio The Sóng 1PN 40-45 m²

Căn 11.46 45m2 1Pn view nội khu

Giá gốc là: 1,850,000 ₫.Giá hiện tại là: 800,000 ₫.
-57%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn 18.42 2pn 1wc sofa bed cho thuê giá rẻ

Giá gốc là: 2,350,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,000,000 ₫.
-58%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn 19.01 loại 2PN 1 sofabed 1WC 53m2

Giá gốc là: 2,150,000 ₫.Giá hiện tại là: 900,000 ₫.
-56%

Studio The Sóng 1PN 40-45 m²

Căn 19.07 loại Studio 1PN 45m2

Giá gốc là: 1,800,000 ₫.Giá hiện tại là: 800,000 ₫.
-61%
Giá gốc là: 3,950,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,550,000 ₫.
-56%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn 31.12 50m2 (1Pn+) nhìn xéo thấy biển

Giá gốc là: 2,250,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,000,000 ₫.
-59%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn 9.12 50m2 2Pn Sofabed

Giá gốc là: 2,300,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-54%

Studio The Sóng 1PN 40-45 m²

Cho thuê căn 20.28 1Pn giá rẻ

Giá gốc là: 1,850,000 ₫.Giá hiện tại là: 850,000 ₫.

Tư vấn The Sóng Vũng Tàu

Ms. Thu Hiền

0901.337.955