Showing all 6 results

-59%
Giá gốc là: 3,900,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,600,000 ₫.
-59%
Giá gốc là: 3,900,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,600,000 ₫.
-56%
Giá gốc là: 1,800,000 ₫.Giá hiện tại là: 800,000 ₫.
-57%
Giá gốc là: 1,850,000 ₫.Giá hiện tại là: 800,000 ₫.
-58%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

The Sóng Apartment Căn 12.30 2PN 50m2

Giá gốc là: 2,250,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-56%

Căn 3PN lớn The Sóng (President 122m2)

Cho thuê căn 12.26 3PN 122m2 The Sóng hướng biển

Giá gốc là: 5,200,000 ₫.Giá hiện tại là: 2,300,000 ₫.

Tư vấn The Sóng Vũng Tàu

Ms. Thu Hiền

0901.337.955