Showing all 12 results

-59%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn 15.15 loại 2PN 53m2 The Sóng Vũng Tàu

Giá gốc là: 2,300,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-57%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn hộ 2PN 50m2 The Sóng 50m2 mã căn 15.41

Giá gốc là: 2,300,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,000,000 ₫.
-57%

Căn 3PN lớn The Sóng (President 122m2)

Cho thuê căn 3PN 122m2 The Sóng mã 15.26 view biển

Giá gốc là: 5,300,000 ₫.Giá hiện tại là: 2,300,000 ₫.
-59%
Giá gốc là: 2,300,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-58%
Giá gốc là: 2,400,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,000,000 ₫.
-56%

Căn 3PN lớn The Sóng (President 122m2)

Mã căn 15.19 The Sóng Vũng Tàu 3PN view trực diện biển

Giá gốc là: 5,400,000 ₫.Giá hiện tại là: 2,400,000 ₫.
-58%
Giá gốc là: 3,900,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,650,000 ₫.
-55%

Căn 3PN The Sóng (Luxury 72m2)

Mã căn 15.24 loại 3PN 72m2 The Sóng

Giá gốc là: 3,700,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,650,000 ₫.
-56%
Giá gốc là: 3,900,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,700,000 ₫.
-60%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Mã căn 15.49 The Sóng Vũng Tàu 50m2 2PN

Giá gốc là: 2,250,000 ₫.Giá hiện tại là: 900,000 ₫.
-54%
Giá gốc là: 1,850,000 ₫.Giá hiện tại là: 850,000 ₫.
-59%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn 15.41 loại 2PN 1 sofabed 1WC 50m2 view biển

Giá gốc là: 2,300,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.

Tư vấn The Sóng Vũng Tàu

Ms. Thu Hiền

0901.337.955