Showing all 16 results

-57%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn 17.15 loại 2PN 53m2 The Sóng Vũng Tàu

Giá gốc là: 2,200,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-56%
Giá gốc là: 2,250,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,000,000 ₫.
-60%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn hộ The Sóng mã 17.41 2PN diện tích 50m2

Giá gốc là: 2,250,000 ₫.Giá hiện tại là: 900,000 ₫.
-58%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn hộ The Sóng mã 17.43 2PN view nội khu

Giá gốc là: 2,250,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-58%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Căn hộ The Sóng Vũng Tàu mã 17.10 2PN

Giá gốc là: 2,250,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-57%

Căn 3PN lớn The Sóng (President 122m2)

Cho thuê căn 3PN 122m2 The Sóng mã 17.26 view biển

Giá gốc là: 5,300,000 ₫.Giá hiện tại là: 2,300,000 ₫.
-54%

Studio The Sóng 1PN 40-45 m²

Cho thuê The Sóng căn Studio 17.39 siêu cute

Giá gốc là: 1,850,000 ₫.Giá hiện tại là: 850,000 ₫.
-60%
Giá gốc là: 2,100,000 ₫.Giá hiện tại là: 850,000 ₫.
-60%
Giá gốc là: 2,350,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-58%
Giá gốc là: 2,250,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.
-59%

Căn 2PN The Sóng (Premium 50m2)

Mã Căn 17.12 loại 2PN 53m2

Giá gốc là: 2,200,000 ₫.Giá hiện tại là: 900,000 ₫.
-59%
Giá gốc là: 4,000,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,650,000 ₫.
-55%

Studio The Sóng 1PN 40-45 m²

Mã căn 17.42 The Sóng loại Studio 45m2

Giá gốc là: 1,900,000 ₫.Giá hiện tại là: 850,000 ₫.
-56%
Giá gốc là: 1,800,000 ₫.Giá hiện tại là: 800,000 ₫.
-55%
Giá gốc là: 2,350,000 ₫.Giá hiện tại là: 1,050,000 ₫.
-59%
Giá gốc là: 2,300,000 ₫.Giá hiện tại là: 950,000 ₫.

Tư vấn The Sóng Vũng Tàu

Ms. Thu Hiền

0901.337.955